Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Pics AF8] ต้น เจมส์ เต๋า คชา เฟรม แพรว ไทด์ Tea Tree Heart Trip #3 "รู้ธรรมชาติวิถี ... รู้วิธีรักษ์ธรรมชาติ" ติดต่อทีมงาน

Tea Tree Heart Trip #3 “รู้ธรรมชาติวิถี ... รู้วิธีรักษ์ธรรมชาติ”
วันที่ 20 – 21 ตุลาคม 2555
เดินป่าและสร้างโป่งเทียม ณ เขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า เขาอ่างฤาไน จังหวัดฉะเชิงเทรา

ขอขอบคุณ Tea Tree Heart มากๆค่ะ กับทริปดีๆที่สุดแสนประทับใจ ช่วยปลูกจิตสำนึกให้เราทุกคนได้ใส่ใจและรักษ์ธรรมชาติมากขึ้น
ได้รับโอกาสไปในฐานะทีมงานอาสาถ่ายภาพนิ่ง ฝีมือถ่ายภาพมือสมัครเล่นนะคะ แต่ก็พยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุด

รูปน้องAF8 แต่ละคนอาจจะมีมากบ้างน้อยบ้างนะคะ เราได้รับผิดชอบถ่ายทีมสีเขียวเป็นหลัก ส่วนน้องๆคนอื่นก็จะถ่ายถ้ามีโอกาส

ไปชมภาพกันเลยค่ะ ^__^

จากคุณ : CABBAGE
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 16:26:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com