Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##XYZ## ยินดีกับเอ๋ และ ติ๊ก XYZ ด้วยนะคะ เป็นเจ้าสาวกันหมดแล้ว กับคู่รักต่างชาติ ติดต่อทีมงาน

ยินดีด้วยกับเอ๋ XYZ กับเจ้าบ่าวต่างชาติ (หนุ่มออสซี่) ที่ดูใจกันมากว่าสิบปี (แต่งในไทย) เมื่อ 24 ตุลาคม 55
และติ๊ก XYZ กับเจ้าบ่าวต่างชาติ แต่งที่ต่างประเทศ เมื่อ 27 ตุลาคม 55

ข้อมูลสรุปจาก FB ของผู้ที่ไปร่วมงานค่ะ
งานเอ๋ น้านิดไปร่วมอวยพรด้วย
เครดิตภาพงานแต่งเอ๋ : จขกท. ดึงมาจาก FB ดังกล่าวแล้วย่อให้เล็กมากค่ะ

เห็นนักร้องนักดนตรีที่เราชื่นชอบมีความสุขแล้วมันซู้กสุขเนอะ :-)

"กว่าจะรัก เท่าวันนี้ กว่าจะมีคนมาเข้าใจต้องใช้เวลา
...ใช่เพียงมองตากันเมื่อไร"

จากคุณ : คิดตึ๋งมาก
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 00:30:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com