Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมมุติ นะครับ สมมติ ถ้าคลิปนี้เป็น แบทเทิล คุณจะเลือกใครให้เข้ารอบกันอะครับ :) ติดต่อทีมงาน

ชอบ (3 คน)
  ไม่ชอบ (2 คน)
  อื่น ๆ(โปรดระบุ) (0 คน)

60.00%
  ชอบ (3 คน)
 40.00%
  ไม่ชอบ (2 คน)
 0.00%
  อื่น ๆ(โปรดระบุ) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

สมมุติ นะครับ สมมติ ถ้าคลิปนี้เป็น แบทเทิล จะเลือกใครให้เข้ารอบกันครับ  ( ขอความรู้สึก (สักนิด) ว่าชอบหรือไม่ชอบ ใคร อะไร ยังไง บ้างก็ดีอะครับ :)

ตามนั้น + อยากรู้ว่าฟังแล้วชอบไม่ชอบ เพลงในคลิปนี้อะครับ :)

ป.ล. ผมเพิ่งเคยฟังครั้งแรก จากกระทู้นี้เลยครับ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C12855149/C12855149.html#6

จากคุณ : Ethan_Ko
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 03:15:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com