Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 4 Nov 12 : ละครคุณหมอซูไท่อิง (Home) ออนแอร์ 8 พ.ย.& ไจ่ไจ๋ถ่ายหนังใหม่ ที่ Pu-Er @ Yunnan << ติดต่อทีมงาน

พลุ สวัสดีทุกๆคน ยามค่ำคืนวันอาทิตย์ ก่อนวันจันทร์ที่ 5 พ.ย. นะคะ พลุ

มาเปิดบ้านรับเดือนใหม่ และรอข่าวสารของไจ๋ที่จะค่อยๆทยอยออกมาเรื่อยๆ
และในเดือนนี้อีกไม่กี่วัน เราก้อจะได้ดูละครฟอร์มยักษ์ที่รอคอยมานาน ของคุณหมอทหาร
คนนี้ที่ จะมาเรียกน้ำตาผู้ชม กับเรื่องราวชีวิตและความรัก ช่วงสงครามของจีน ไต้หวันและญี่ปุ่น
กับละครเรื่อง 《彼岸1945》 -The other Shore 1945 เป็นชื่อในฝั่งจีน
หรือ 《回家》 – Return Home
ซึ่งชื่อหลังนี้เรียกในเฉพาะฝั่งไต้หวัน
กำหนดออนแอร์ สู่จอโทรทัศน์วันพฤหัสบดีที่ 8 พ.ย. นี้ทางช่อง TV  Zhejiang ของจีน
และจะฉายทุกวัน เวลา 20.00 น. (เวลาประมาณ 1 ทุ่มเมืองไทย) นะคะ
สามารถติดตามชมคุณหมอหนุ่มและให้กำลังใจกันได้ผ่าน link ออนไลน์ หรือโหลดเอา
โดยทางเราจะหามาให้แฟนๆไจ๋บ้านเราโหลดกันนะคะ..จะพยายามค่ะ ^^

อีก 1 เรื่องที่น่ายินดีของเดือนนี้ คือ ไจ๋ได้เดินทางไปถ่ายทำหนังเรื่องบินเรียบร้อยแล้ว
สถานที่ถ่ายทำคือ Pu-Er เมืองทางตอนใต้ของจังหวัด Yunnan  ของเมืองจีนนะคะ..
โดยออกเดินทางไปถ่ายทำหนังเรื่องใหม่ ที่มีชื่อเรื่องว่า “《爱的季节》หรือ "The Season of Love" กับนางเอกดังล่าสุดของเมื่องจีน Liu Shi Shi (劉詩詩) นะคะ
คราวนี้ แฟนๆบางส่วนคงตามสืบข่าวหรือเราคงจะมีภาพหลุดจากกองออกมาให้เห็นกัน
ยังไง ต้องติดตามกันไปเรื่อยๆนะคะ...^______^ ที่แน่ๆ มาให้กำลังใจไจ๋กันด้วยนะคะ

ยังไงก้อขอให้ไจ๋มีพลังทำงานอย่างเต็มที่ และถ่ายทำหนังเสร็จโดยเร็ว
ขอให้งานออกมาดี พร้อมทั้งละครที่กำลังจะออนแอร์ rating ดีขึ้นๆเรื่อยๆนะคะ
จะส่งกำลังใจให้เสมอ พวกเราจะคอยสนับสนุนไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ... "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 20:39:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com