Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

KS Daily - Memory of October เดลี่น้องแกง ตุลาคม'12 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า ห่างหายจากการตั้งกระทู้ไปนาน ^^
เนื่องจากงานที่เยอะมากมายก่ายกองทำได้แค่แว๊ปไปแว๊ปมาเท่านั้น
(ไม่มีใครถามแต่อยากบอก อิอิ)

มาแล้ววววเดลี่น้องแกงเดือนตุลา ไม่รู้มีใครอยากดูมั้ย
แต่เค้าอยากโพส 555 เกรียนตลอดเวลา

ก่อนอื่นต้องขอยินดีกับน้องแกงกับบทบาทของคุณชนะศึกจอมเหวี่ยง
เหวี่ยงได้เหวี่ยงดีนะพ่อคุณ วันหลังมาเหวี่ยงพี่บ้างจิ เหวี่ยงทีพี่กอดทีนะหยอกเย้า

แล้วก็ยินดีกับพรีเซนเตอร์คนใหม่ของ ฟลูโอคารีน ยาสีฟันที่ดีที่สุดในโลก  
(อวยๆๆ เค้าจะได้จ้างน้องนานๆ แต่ปกติก็ใช้นะคะ ชอบน้ำยาบ้วนปากมาก ไม่แสบปากดีค่า)

อ่านะ พูดไรเยอะแยะเนี่ย มาเริ่มกันเลยดีกว่าเน๊อะ
สิ่งที่ทำให้อาจไม่ได้มากมายอะไร อาจจะสวยบ้าง ไม่สวยบ้าง
แต่ทุกอย่างที่ทำ เต็มใจ ตั้งใจ ทำเพื่อเก็บสิ่งดีๆ โมเม้นท์น่ารัก โมเม้นท์ประทับใจ
เก็บไว้ดูเพื่อเปิดมาดูเราก็จะนึกถึงอารมณ์ในแต่ละวัน
อาจจะมีหื่นบ้าง ไรบ้างก็เฮฮาขำขันกันไป ^^

สิ่งสำคัญที่สุด ขอขอบคุณเจ้าของรูปทุกท่านจริงๆค่ะ
ที่แบ่งปันรูปถ่ายที่มีค่า ทำให้เค้าและคนไกลที่ไม่ได้ตาม หรือ คนใกล้ที่ตามไม่ได้
ได้มีโอกาสเห็นน้องในทุกวัน ทุกงานจริงๆ ขอบคุณมากมายค่ะ
ทุกรูปจึงพยายามใส่เครดิตให้ครบ ยกเว้นว่าลืมที่มาจริงต้องขออภัยด้วยน๊า ^^

เพราะน้องแกงน่ารัก พวกเราเลยรัก รัก รัก

จากคุณ : ไข่เจียวผืนนั้น
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 22:43:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com