Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] ขอปรบมือให้กับความสำเร็จของน้องมึน Lee Hi จากเวที KPOP Star ครับ ติดต่อทีมงาน

ในบรรดาสามสาว Park Ji Min ที่ได้ตำแหน่งชนะเลิศ กับ Baek Ah yeon ที่ได้รองชนะเลิศ อันดับสอง ส่วนตัวผมชอบการ Debut ของ Baek มาก แต่ Debut ของ Lee Hi หรือ Lee Ha Yi นี่ประสบความสำเร็จมากที่สุด (เหมือนจะเคยได้ยินมาว่า นอกจาก Miss A ที่ Debut แล้วได้รางวัล ในระยะเวลาน้อยที่สุดในบรรดา GG แล้ว ถ้ามาเทียบกับ Lee Hi เนี่ย ถือว่า Lee Hi ทำลายสถิติ Miss A ไหมครับ เพราะจำไม่ได้แม่นว่า Miss A ใช้เวลากี่วันในการได้รางวัล)

เรามาย้อนรอยความสำเร็จของ Lee Hi หรือ น้องมึนกันครับ

ปล.คลิปอาจจะไม่ได้เรียงนะครับ เนื่องจากเป็นกระทู้แรกที่โพสท์จริงจังแบบนี้ และท่านใดที่มีคลิปอะไรเพิ่มเติมหรือมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติมก็แชร์กันได้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 55 22:40:55

จากคุณ : แค่ใจฉันรักเธอ
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 22:25:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com