Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพหลุด IU และ Eunhyuk(SJ) อิงแอบบนเตียงเดียวกัน(?) !! ติดต่อทีมงาน

เนื้อหาจากข่าว ::
ภาพของ Eunhyuk วง Super Junior และสาว IU ในชุดนอนถูกโพสต์ขึ้นบนทวิตเตอร์ของเธอ ที่ดูเหมือนจะเกิดจากความผิดพลาด เพราะหลังจากนั้นเพียงแค่ 2 นาทีภาพนั้นก็ถูกลบออกไป!! ...

ใครอยากอ่านข่าวเต็มๆตามไปที่นี่ค่ะ >> http://www.velawang.com/2012/11/iu-and-super-junior-eunhyuk-sex-scandal.html

โดยส่วนตัวเป็นแฟนคลับของทั้งคู่ จึงไม่ได้มีเจตนาไม่ดีอะไรกับทั้งคู่ค่ะ
อยากให้ทุกคนเข้าใจ ซึ่งในฐานะแฟนคลับเราควรเป็นกำลังใจให้คนที่เรารักทั้งคู่ดีกว่านะ

ปล. โปรดคอมเม้นกันด้วยความสุภาพนะคะ ไม่อยากให้มีปัญหาอะไรกัน
ตอนนี้คงต้องรอการยืนยันจากเจ้าตัวหรือค่ายก่อนนะคะ อาจไม่ใช่อย่างที่ทุกคนคิด ^^

จากคุณ : Sometimes Sweet
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 06:17:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com