Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำเพลงสากลที่เหมาะจะใช้ในงานแต่งงานหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีได้รับการขอร้องจากว่าที่เจ้าสาวให้เราช่วยเลือกเพลงสำหรับใช้ในงานแต่งงานให้เค้าหน่อยค่ะ ไม่ได้กำหนดว่าเอาแนวไหน ขอให้เป็นเพลงสากล เพราะเพลงไทยเค้าเลือกไว้บ้างแล้ว คนใกล้จะแต่งงานมีอะไรต้องทำเยอะเลยต้องเริ่มกระจายงาน 555+

ตัวเราก็ชอบฟังเพลงสากลแต่ไม่ได้ฟังมากหรือรู้มากพอจะ list ให้เค้าได้เอง เลยต้องรบกวนทุกท่านให้ช่วยแนะนำให้หน่อยค่ะ เพลงอะไรก็ได้ที่ดนตรีเพราะๆ ความหมายดีๆ เหมาะกับงานแต่งงาน จะมาเป็นคลิปวิดิโอ หรือแค่ชื่อเพลงก็ได้

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : *~KingFisho~*
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 06:07:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com