Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากหาเพลงวง L'arc en ciel ฟังค่ะ ไม่ค่อยรู้จักเท่าไร รบกวนหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

อยากหาเพลงวง L'arc en ciel ฟังค่ะ ไม่ค่อยรู้จักเท่าไร รบกวนหน่อยนะคะ
ตอนนี้ชอบเพลงของวงนี้มากๆค่ะ ฟังแล้วผ่อนคลายหายเครียดดี ใจโล่ง
แต่เราไม่ค่อยรู้จักเพลงเยอะเท่าไร เราชอบฟังเพลงของวงนี้ที่เป็นแนวร๊อก ๆอ่ะค่ะ
ยกตัวอย่างเพลงที่เราชอบนะคะ
niji
forbidden lover
Shinshok lose control
lorely
honey
butterfly sleep
love flies
อยากหาเพลงอื่นๆฟัง แต่ก็รู้จักไม่ค่อยเยอะค่ะ  ชอบแนวๆที่ยกตัวอย่างมาน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : ช่อแก้วสีชมพู
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 20:37:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com