Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

T-POP ก็ใครมันจะไปรู้ล่ะ Teaser : แกรนด์-ฮั่น (ตั้งใหม่ แทนกระทู้เดิม) ติดต่อทีมงาน

งงว่าโดนลบไปได้ไง งงมากที่สุด คนที่กดให้กิ๊ฟแล้ว ไม่ต้องให้อีกก็ได้นะครับ เพราะผมไม่ได้ต้องการอยากให้เป็นกระทู้แนะนำหรืออยากได้กิ๊ฟ ผมเป็นแค่คนที่มีเสียงเพลงเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต ชอบร้องเพลง ฟังเพลง และชอบดูการประกวดร้องเพลงของทุกเวทีอ่ะครับ

ปล.ผมคงผิดที่เป็นแฟนคลับ AF รัก TS เชียร์ The Voice แต่ผมก็ไม่ได้กระทำตัวเหมือนผอ.เจนภพนะ เพราะผมรัก AF-TS-The Voice เท่ากันหมด ทำไมมาลบกระทู้ผม T__T

ปล. 2 ผมทำผิดกฏพันทิพเองอ่ะครับ เพราะผมพิมพ์ชื่อเว็บ Gmember ไป ตอนนี้ไม่งงแล้วครับ ขอบคุณหลายๆความเห็นที่ช่วยเตือนกฏการตั้งกระทู้ข้อนี้ด้วยอ่ะครับ ผมยอมรับว่าลืมกฏข้อนี้ไปเลยอ่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ย. 55 13:55:41

จากคุณ : แค่ใจฉันรักเธอ
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 13:43:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com