Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยงฮวา กับ เพื่อนสนิท ??? ติดต่อทีมงาน

เราเองเป็นแฟนคลับ CNBLUE   มาประมาณ นานแล้วค่ะ  พอดีเราไปจุดประเด็นเรื่องยงกับเพื่อนสนิทในกระทู้นึง แล้วมีคนสงสัยค่ะ ครั้นไปต่อกระทู้เค้าเรื่องนี้ก็ไม่ควร ดังนั้นเรามาตั้งเป็นกระทู้แล้วกันนะค่ะว่าทำไมเราสงสัย  ขอข้อมูลเราเราก็ส่งให้คร่าวๆ ว่าทำไม แต่มันไม่ใช่แค่นั้นค่ะ เราเลยมาตั้งกระทู้บอก ดังนั้นขอให้คนเสพ พิจารณาเอาเองค่ะ เราเองก็นอกจากงานเพลงแล้วก็ติดตามงานทุกอย่างของ ที่ได้ขึ้นชื่อว่า cnblue มีเอี่ยว ทำให้เราชอบสาวๆที่ร่วมงานยง   ส่วนตัวเราชอบยงกับอีกคนมากกว่า เราดูรายการเรายอมรับค่ะว่าเราจิ้นคู่นี้ แต่หลังๆ เราเริ่มสงสัยในความเป็นเพื่อนของยงฮวากับหนูปาร์คชินเฮ ว่าทำไมยิ่งดูยิ่งแปลกๆ  สิ่งที่ทำให้เรารู้สึก  เดี๋ยวจัดให้ค่ะ เราไม่ใช่แม่ยกจิ้นคู่ ยงกับผักแต่อย่างได แต่หลังๆ เราเริ่มเอ๊ะ ยังไง ? แล้วก็มีเมนยงอีกคนเนี้ยแหล่ะค่ะ ถามมาเราแบบหวั่นๆ  เพราะเราปลื้มน้องอีกคน  จนเราต้องขุดคุ้ย และ จับตาค่ะ พอเราจับตา เราก็อื้ม น่าคิด เบื้องต้น เราแจ้งก่อนนะค่ะ เราไม่ได้ฟันธง นะ เพียงแต่ข้อมูลที่เราได้มา เราสงสัยจริงๆ  แล้วมีคนสงสัย บางคนหาว่าเรามั่ว
(มันจี๊ดตรงนี้ เราว่าอย่าดูถูกความคิดของใครเลยนะค่ะ ไม่มีใครถูกผิดตราบไดที่ยังไม่เฉลย )

ขออภัย แม่ยก ยงซอ  กึนเฮ   มาในที่นี้ด้วย  บางทีคู่ซ๊อกเฮอาจจะเรียลกว่านะแต่เราไม่ได้ตาม
** ย้ำอีกที เราแค่สงสัยในความสัมพันธ์นะค่ะ  แค่นั้นจริงๆ ที่ตั้งเพราะมีคนถาม  อย่าดราม่า อย่าประชด รบกวนคุยกันดีดี ด้วยเหตุและผลค่ะ บางทีสิ่งที่เราสงสัย อาจจะไม่ใช่เสมอไปก็ได้ ***

จากคุณ : Blue Voice
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 21:46:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com