Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ออลโซ่ 9 คอนโด All Zo "My beautiful Boy" คนอะไรไม่รู้..ยิ่งโต..ยิ่งดู...ยิ่งสวย ติดต่อทีมงาน

ไม่เข้าใจ อะไรคือ "ออลโซ่"

เริ่มจากโมเม้นท์เป่าผมใน Coffee Prince ภาคพิสดาร
เห็นว่าเจ้าโซ่มันไม่ใช่น่ารักแบบเดี่ยวๆ แต่มันมีเคมีแบบแปลกๆกะชาวบ้านเค้าไปทั่ว มีโมเม้นท์น่ารักๆกับพี่ๆน้องๆ หรือแม้แต่คุณครูมากมาย เลยเกิด "ออลโซ่" หรือ All ZO ขึ้นมาค่ะ

เพิ่มเติม
คอนโดจะเน้นความฟินในคู่ที่ยังไม่มีบ้านคู่นะคะ

ดังนั้นกระทู้นี้ ใครฟิน...ซันโซ่...บาร่าโซ่...โซ่เค...โซ่แคท...โซ่ครูก๊อง...โซ่ครูน๊อต...โซ่ป้าแจ๋ว....เยอะเกิ๊น ไล่ตามได้ไม่หมด ก็เชิญเข้ามาแจมกันได้ จะโพสรูป คลิป หรือเข้ามาเม้าท์มอยก็ไม่เกี่ยงค่ะ เน้นมาแชร์ความสุขกันมากกว่า

และเนื่องจากมีหลายคน หลายคู่เหลือเกิน คำว่าบ้านคงจะไม่เหมาะ เพราะเดี๋ยวจะมีการตบตีแย่งน้องโซ่กันได้

เลยขอเรียกว่า "คอนโด" All ZO ละกันเน้อ

ได้ฤกษ์แตกกระทู้ค่ะ

ฉลอง OPV ใหม่ ที่ตั้งใจทำมากกกกกกกกก
ฮ่าๆๆ ลูกโซ่ฟินจ้าดกะทุกคน หวังว่าจะมีความสุขในการชมเอ็มวีนะคะ

[OPV] All Zo af9 ออลโซ่ โซ่ เด็กพี่มีชู้
http://www.youtube.com/watch?v=fTR-iSPMY7o

จากคุณ : โมนิก
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 14:26:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com