Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AF9] >> THE EARTH CLUB : โลกทั้งใบของนายเอิร์ท #192 ทู้นี้ขอ HBD แม่อ้อยของลูกโลกจ้า "เอิร์ทจะทำเพื่อแม่นะคับ " อิอิ{แตกประเด็นจาก C12958246} ติดต่อทีมงาน

สำหรับผู้มีอุปการะคุณ...สนใจร่วมสนับสนุนกิจกรรมต่าง ๆ ของคลับ
รายละเอียดที่นี่  http://earthaf9.net/forums/index.php?topic=23.0
พลุ  ตารางงานของเอิร์ท ดูได้ที่ "ความเห็นที่ 4"
พลุ  ร่วมโต้คลื่นขอเพลงตามวิทยุ.... "ความเห็นที่ 11"
พลุ ผู้ที่สนใจจองบัตร "AF9 All Together with Love Miniconcert"
พลุ กับทางบ้าน เอิร์ท รายละเอียดดูได้ที่ "ความเห็นที่ 12"

==============================================

กระดิ่ง ดูคลิปของเอิร์ทที่ผ่านมารวมถึง True Moments ที่ "ความเห็นที่ 7-8-9"
กระดิ่ง ติดตามก้าวต่อๆไปที่ไม่หยุดนิ่งของ "เอิร์ท" ที่ True Moments
ทุกวันศุกร์ - เสาร์ - อาทิตย์ เวลา 20.30 น. ทางช่อง True Inside
ระบบ HD ช่อง 61 , กล่องระบบปกติ ช่อง 27)

===========================================

กระดิ่ง พวกเราครอบครัวคลับเอิร์ททุกคน จะคอยอยู่เป็นกำลังใจ ให้กับก้าวต่อๆไป ที่ไม่หยุดนิ่งของ "เอิร์ท" เด็กหนุ่มคนมีฝัน ขยัน อดทน ตั้งใจ และเต็มที่ คนนี้ ตลอดไปครับ  กระดิ่ง

พลุ อย่าลืมติดตามผลงานและพัฒนาการของน้องกัน เรื่อย ๆ นะครับ
ขอบคุณสำหรับทุกๆ กำลังใจที่มีให้ "เอิร์ท" เสมอมาและตลอดไปครับ

พลุ ฝาก Single แรก เพลงเพราะๆ ที่ฟังแล้วติดหู ติดใจ
พลุ กับ เพลง "ฉันจำเป็นหรือเปล่า" กันด้วยนะครับ

love รัก "เอิร์ท" เชียร์ "เอิร์ท" ต่อไปเรื่อย ๆ นะค้าบ  ^_^

love  love  love  love  love  love  love  love

จากคุณ : บี_gene
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 13:34:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com