Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

JERRY YAN Thailand Fans Meeting & Birthday@KIMJU Siam (2012-11-25) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกท่าน ขออนุญาตเปิดบ้านใหม่ บันทึกความสุข ความทรงจำ ไม่มีวันสิ้นสุดนะคะ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณแขกผู้ม่ร่วมงาน JERRY YAN Thailand Fans Meeting & Birthday 2013 หรือเรียกสั้นๆ จำง่าย Meeting 2012 ทุกท่านด้วยนะคะ

ขอบคุณมามาส์ทั้ง 3 ที่ให้เกียรติมาร่วมงาน

ขอบคุณเจ้จุยซ์ เถ้าแก่เนี้ยที่มอบสถานที่ให้เราได้ตักตวงความสุขและความอิ่มกันแบบไม่อั้น

ขอบคุณน้องๆ ทีมงานทุกท่านที่ร่วมแรงร่วมใจมาช่วยงานในครั้งนี้ และครั้งต่อๆ ไป (อิอิ จองตัวล่วงหน้า ห้ามลา ห้ามขาด)

ขอบคุณผู้มีอุปาระคุณทุกท่านที่นำของรักของหวงมาเป็นของรางวัล กิจกรรม "สอยดาวการกุศล" ที่ไม่มีดาวให้สอยมีแต่กล่องดวงใจให้ล้วง

ขอบคุณผู้มีจิตใจดีทุกท่านที่ร่วมทำการกุศลกับเรา เพื่อนำรายได้ในครั้งนี้มอบให้กับ มูลนิธิเพื่อคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมป์ ยอดเงินปัจจุบัน 7,800 บาท (อย่างไม่เป็นทางการเพราะยังมีผู้ติดต่อขอร่วมสมทบเพิ่มเข้ามาอีกนะคะ)

และขอบคุณผู้มีส่วนร่วมอีกหลายๆ ท่าน ขออภัยถ้าไม่ได้เอ่ยนามนะคะ

ขอบคุณคลิป VDO จากป้าเล็กด้วยนะคะ ได้รับมะคืนเช้ารีบตัดต่อเอามาให้ปลื้มกันแล้วค่ะ เด๋วหาเวลาได้จะกลับเข้ามาเวิ่นเว้อต่อ ตอนนี้ขอส่งคลิป VDO ให้ยลกันก่ิอนนะคะ

**ขออนุญาตลบคลิป ผิดพลาดทางเทคนิคค่ะ โพทส์ใหม่ที่ คห. 58 แล้วคะ

---------------------

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 55 17:48:39

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 55 13:57:02

จากคุณ : pp_lemon
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 55 11:47:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com