Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Billboard Hot 100 อันดับ #3 ขออนุญาตโพสต์เรื่อยๆ นับจากปัจจุบันไปเรื่อยๆนะครับ ติดต่อทีมงาน

เคยเกริ่นไว้ ว่าจะตอบเมื่อกระทู้นู้น แต่ปล่อยจนกระทู้ตกหน้าไปแล้ว ก็เลยคิดหนักว่าไงดี

แต่คิดว่า เอาน่า ถ้ามีคนไม่ชอบ เดี๋ยวเขาก็มาบอกเอง

ไม่โพสต์วิดิโอนะครับ แต่จะโพสต์ลิงค์ไปดู(พร้อมฟัง)
ไม่รายละเอียดอะไรมากมาย เพราะไม่ได้เก็บข้อมูลเหล่านั้น
จะบอกแค่ "ชื่อศิลปิน ชื่อเพลง และ ชื่ออัลบั้ม"

ป.ล. ขอตัดเพลงล่าสุดออก 3 เพลง เพราะเพลงยังใหม่อยู่ อนาคตไม่แน่อาจมีลุ้นทำอันดับได้สูงกว่านี้(หรือเปล่า อิอิ)

ขอบคุณถ้าจะติดตามนะครับ

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 55 23:08:17

จากคุณ : เอเต้คิจิ
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 55 23:07:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com