ย้อนรอย....."Supersonic".........

หวัดดีทุกๆท่านครับ ผมไม่ได้เข้ามาหลายวันเพราะต้องแก้ไขและทำโปรแกรมใหม่.....คิดถึงทุกคนครับ.....

เมื่อเร็วๆนี้มีคนตั้งกระทู้เข้ามาถามถึงหนังสือเกี่ยวกับวงการเพลงเล่มนึงที่ชื่อว่า "Supersonic"
    และผมก็ได้บอกว่าหากมีเวลาจะค้นหามาเล่าสู่กันฟัง....ช่วงนี้พอจะมีเวลาครับ ก็เลยได้โอกาส....
    แต่ก็คงจะทะยอยคุยกันไปเรื่อยๆนะครับ แล้วแต่เวลาและโอกาสจะอำนวย...หากท ่านใดมีอะไรจะเสริมเข้ามา
    เพื่อระลึกความทรงจำของพวกเราก็ขอเชิญนะครับ...เพราะผมเองก็มีข้อมูลไม่มากนัก...มีหนังสือเก็บไว้
    ส่วนหนึ่งเท่านั้นเอง...

จากคุณ : The Sundance Kid - [ 29 มิ.ย. 46 03:53:24 ]