ข่าวล่าาาาา...พี่BIRDโผล่เซอร์ไพร์...ชมดาว008 แบบไม่คาดคิด

เราเพิ่งได้รับโทรศัพท์จากเพื่อนที่ไปดูชมดาว แทบช็อค อย่าหาว่าเราเวอร์นะคือแทบช็อคจริงๆเพราะว่าถ้าพี่เค้าไปไหนเนี่ยจะต้องทราบกันก่อนแต่นี่โผล่เซอร์ไพร์แบบตกกะใจกันเลยดีกว่าอีกอย่างตอนโฆษณาคอนเสิร์ตก็ไม่เห็นมีวี่แววว่าพี่เค้าจะไปเลยนะ
    เพื่อนเล่าว่าออกมาเพลงสุดท้ายด้วยเพลง"เล่าสู่กันฟัง".............................คือเราบอกแค่นี้ก่อนนะรู้มาแค่เนี้ยแล้วไงต่อไว้ดูข่าวบันเทิงดีกว่าไม่คืนนี้ก็คืนพรุ่งนี้หนะคะ

จากคุณ : บัวบก - [ 3 ส.ค. 46 18:11:40 ]