คุยเรื่อง ครูสลา คุณวุฒิ ครับ

ตอนนี้ ชุด 2 ทศวรรษครูสลา เป็นเพลงประจำรถผมไปแล้ว
    ทั้งอันที่นักร้องสตริงร้องและที่รวมนักร้องลูกทุ่ง
    อันหลังไม่ต้องพูดถึงอยู่แล้ว สุดๆ เสียดายที่ เพลง วอนลมเกี่ยวใจ อรวี สัจจานนท์ เอาไปร้องในอัลบั๊มเธอแล้ว

แต่ก็มีสิ่งทีทำให้เสียอารมณ์คือ ชุด นักร้องสตริง ร้อง ไม่ไหลลื่นเลย
    เสียงแหลมๆของไท ธนาวุฒิ กะเสียงไหลๆของ บางแก้ว
    เป็นมลพิษทางหูจริงๆ
    ถึง 2 เพลงนี้ทีไรต้องFW>>หนีทุกที

มีใครเคยฟังเหมือนผมไหมเนี่ย ? มาคุยกันหน่อยครับ

จากคุณ : d4b - [ 5 ส.ค. 46 10:11:58 ]