ในเมืองไทย มีใครที่เล่นกีตาร์ได้อารมณ์ที่ได้เท่าคุณชัคกี้ ธัญญรัตน์ไหมครับ

ผมชอบการเล่นกีตาร์ของคุณชัคกี้ ธัญญรัตน์ กีตาร์เทพ ซึ่งเขาได้เสียชีวิตไปแล้ว ซึ่งผมชอบแกที่ตอนโซโล แกจะหลับตาพริม และก็โยกหัวไปมา ดูแกมีความสุขมากนะครับ เหมือนแกมีความสุขมาก ยังกะขึ้นสวรรค์นะครับ และผมอยากถามเพื่อนว่า ยังมีนักกีตาร์ที่เก่งในเมืองไทยที่เล่นได้ระดับคุณชักกี้ และมีอารมณ์จินตนาการดี หลับตาพริม โยกตัวไปมาได้อารมณ์ดี ดูแกเล่นสมัยก่อน เหมือนได้ขึ้นสวรรค์นะครับ เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่ามีใครบ้าง เล่นประจำอยู่ที่ไหนจะไปดูครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : หนุ่ม TN - [ 9 ส.ค. 46 12:16:56 ]