เบื่อมั้ย เวลาไปดูคอนเสิร์ตแล้วมีคนตีกัน

จะไปผ่อนคลาย กลับเจอไอ้พวกบ้ามันตีกัน จะดูคอนเสิร์ตก็ไม่เป็นสุขก็ไม่ได้ ต้องคอยระวัง

เราว่าพวกเราชาวร็อคมีมารยาทกันดี เราเคยไปดูคอนเสิร์ตเมทั่ลก็หลายครั้ง แม้เล่นบอดี้แท็คกันแรงๆก็ไม่เห็นมีอะไรเลย สนุกอีกด้วย

แต่ไอ้เมื่อวานมันตั้งใจมาตีกันเลย โอ้โห ทำไมมันไม่ไปนัดตีกันที่อื่นนะ
    ต้องส่งพวกนี้ไปอิรักน่าจะดีนะ

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 46 13:53:23

จากคุณ : The Gunner Hooligan - [ 31 ส.ค. 46 13:31:32 ]