Dance Of Death - Iron Maiden

ใครฟังแล้วครับ สำหรับชุดใหม่นี้ ผมฟังแล้วก็โอเคเลยล่ะครับสำหรับชุดนี้ ชอบมากกว่าชุด Brave New World หน่อยนึง เปิดมาเพลงแรกก้เข้าสูตรเขาแล้วครับ ยิ่งมาเพลงทีสอง rain maker นี่ยิ่งโดน สำหรับอัลบั้มนี้คงต้องบอกว่าชอบในระดับนึงล่ะครับ ส่วนสิ่งที่ไม่ชอบอย่างเดียวก็คือ หน้าปก ครับ รู้สึกเหมือนไม่ใช่ maiden แต่รู้สึกเหมือนว่าจะเป็น Children Of Bodom ยังไงยังงั้นเลยอ่ะครับ

จากคุณ : Doraemyung - [ 19 ก.ย. 46 16:55:51 ]