มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ kazuki watanabe อ่ะค่ะ

คืออ่าน j-spy ฉบับล่าสุด เค้ามีเรื่องสั้นของ kazuki (raphael)แล้วทีนี้เค้าบอกว่ามันเป็นเรื่องที่แต่งขึ้น เพียงแต่ว่า มันงงตรงที่ในเรื่องนั้น miyavi เป็นน้องชายของ kazuki แล้วเราก็เคยได้ยินบางคนบอกว่า miyavi เป็นคนพบศพ kazuki แล้วก็เป็นลูกพี่ลูกน้องกับ kazuki แต่เท่าที่เราอ่านข่าวมา คนที่พบศพคือ พ่อแม่ของ kazuki เราก็เลยอยากรู้ว่าตกลง kazuki กับ miyavi เป็นอะไรกันแน่ แถมเราก็ไม่รู้ชื่อจริงของ miyavi ด้วย ก็เลยไม่รู้ว่ามันเป็นยังไง ใครมีข้อมูลอะไรรบกวนชี้แจงด้วยนะคะ เราไม่ได้ติดตามข่าวนี้เพราะตอนนั้นเรายังไม่รู้จัก raphael อ่ะค่ะ

เรารู้สึกเสียดายที่รู้จักวงนี้ช้าไป แม้ kazuki จะไม่อยู่แล้ว แต่เราก็จะยังชอบเค้า เพลงของเค้าตลอดไปค่ะ แล้วเพื่อนๆคนไหนที่เป็นแฟนเพลงของ raphael หรือ rice บ้างคะ คือเราอยากรู้น่ะค่ะ รบกวนรายงานตัวด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาตอบนะคะ

จากคุณ : sodina - [ 6 ต.ค. 46 16:44:32 ]