ขอถามแฟนๆ หนังสือของ ME และ Cross Roads รุ่นเก่าๆ หน่อยครับว่า มีอัลบัมใดที่คุณอนุสรณ์ ให้คะแนน 100 เต็มบ้าง

ท่านที่มีครบ หรือเกือบครบทุกเล่ม(ช่วงที่มีคุณอนุสรณ์ทำงานอยู่) หรืออาจจะเคยเห็นผ่านตา ช่วยบอกผมหน่อยครับ เท่าที่ผมเคยอ่นในคอลัมน์ Classified ของ CR ก็เห็นมีแต่อัลบัีมรวมเพลง Country ชุดหนึ่ง (จำชื่อไม่ได้) ของค่าย BMG ที่รวบรวมเพลงโดยคนไทย ที่ให้คะแนนถึง 97 คะแนน เป็นอัลบัมที่คุณอนุสรณ์ให้คะแนนมากที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็น ถ้าช่วยลงบทวิจารณ์นั้นด้วยก็ดีครับ

จากคุณ : Guigs - [ 30 พ.ย. 46 00:16:54 A:203.113.61.107 X: ]