album สุดโปรดในรอบปี/

เพื่อนสมาชิกครับเรามาช่วยกันเลือกงานเเจ้สที่ออกมาในปีนี้ ว่าชุดใดเป็นชุดที่ เราโชะกะเด๊ะใช่เลยชอบมากมาช่วยกันคนละชุดสองสามชุดดีกว่าไหนก็ใกล้สิ้นปีเเล้วเอาเเค่ชอบก็พอมาช่วยกันคนละตุ้บคนละตั้บ เอาผมก่อนละกัน 1pat metheny one quiet night ชุดนี้pat เล่นได้ไม่เหมือนตัวเองเท่าไหร่ เเต่เล่นได้ดีมากอารมย์patที่นิ่งสงบสัมผัสได้จากลีลาที่patบรรเลงออกมาทีละเพลง จริงเเผ่นนี้ผมเพิ่งได้มาฟังจากน้องชายpatนี่เองคุนชาว่าไงชุดนี้เป็นอย่างที่ผมว่าไว้มั้ยผมชอบนะชุดนี้thank you 2norah jone ลืมเธอละยังครับ ชอบงะครับ เธอร้องเพลงเพราะเเถมเป็นผู้หญิงเเขกที่สวยมั้กมาก เอาละเเค่นี้ก่อนน้า เพื่อนจ๋าอะไรทานองนี้เเหละนะ มาช่วยกันเเหว๋วๆเข้ามากันเยอะเด้อ

จากคุณ : similan - [ 30 พ.ย. 46 11:30:17 A:203.107.207.154 X: ]