### แฟน DMT ครับ จาก When day&dream unite ถึง TOT คุณชอบ instrumental เพลงไหนที่สุดครับ ###

โดยภาพรวมแล้ว คุณชอบเพลงบันเลง เพลงไรที่สุดครับ เพราะอะไร
    สำหรับผมแล้ว Erotomania เพลงนี้ฟังมา 7 ปี ไม่เบื่อเลย เพลงอะไรวะ Melody ลงตัวสุดยอด สำหรับผม เป็นปาติมากรรมดนตรีโดยแท้ ดนตรีสวยงามจริงๆ มีทุกรสชาด ท่อนโซโลหวานมาก โดยเฉพาะช่วงที่จะเปลี่ยนเข้า Silentman ช่วงกลางเพลง (ช่วงเวลาในเพลงประมาณ 2-4 นาที) ฟังได้ไม่มีเบื่อจริงๆ
    สำหรับ Side Project ก็เพราะๆ หลายเพลง แต่ยังนึกถึงเพลงที่ชอบที่สุดไม่ออก

จากคุณ : Erotomania แน่นอน (นายโชคดี) - [ 5 ธ.ค. 46 20:13:06 ]