Merry Christmas ทุก ๆ ท่านนะคะ

ต้นคริสต์มาส    Merry Christmas   ค่ะ   พลุ      
    แต่อย่าคิดมากนะคะ   กระดิ่ง    
    ส่วนปีใหม่ยังไม่อวยพรหรอก  เอิ๊กกกกกก hoho

ไม้เท้าลูกกวาด   ขอให้ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ  นะคะ   เทียน  ซานตาครอสอยู่ไหน   santa    เอาของขวัญมาให้ล่วยยยย... ของขวัญเซอร์ไพส์

ปีใหม่    ใครที่สุข       ก็ขอให้สุขยิ่ง ๆ  ขึ้น  
    ลูกโป่ง   ใครที่ทุกข์     ก็ขอให้หายทุกข์
    กระเช้า  ใครที่อ้วน      ก็ขอให้ผอม
    กระดิ่ง    ใครที่ผอม      ก็ขอให้อ้วน
    ของขวัญ  ใครที่หล่อ     ก็ขอให้หล่อล่ำบึ๊กยิ่ง ๆ ขึ้น
    เซอร์ไพส์  ใครที่สวย      ก็ขอให้สวยยิ่ง ๆ ขึ้น
    hoho   ใครที่หน้าเหี่ยว   ก็ขอให้หน้าเด้งดึ๋ง ๆ
    snowman  ใครที่อึ๋ม       ก็ขอให้อึ๋มยิ่ง ๆ ขึ้น  ( ข้อนี้เราช๊อบ ชอบ )

และที่สำคัญ   เซอร์ไพส์   " ใครที่รวยอยู่แล้ว  ก็เอามาแบ่งกันใช้บ้างนะ  555 "  ชนแก้ว

ปีใหม่     สุข สด ชื่น สมหวังเจ้าค่ะ     santa

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 46 23:47:27

จากคุณ : ป้าแก่คนสวย - [ 24 ธ.ค. 46 23:44:41 ]