งานปีใหม่ของชาว Rock โอ้วววเย่ๆๆๆๆ

เมื่อวันจันทร์ที่ 29 ธันวาคม 2546 ผมได้ไปงานเลี้ยงปีใหม่ของร้าน Overtone
    ซึ่งวันนั้นมีนักดนตรีไปเพียบเลย

ไม่พูดพล่าม เรามาดูรูปกันเลยดีกว่า
    ขอเอารูปกีต้าร์ของแต่ละท่านมาให้ดูกันพลางๆ ก่อนนะครับ

รูปแรกนี่เลย เป็นกีต้าร์ semi (กึ่งโปร่ง กึ่งไฟฟ้า) ของคุณป๊อบ วรวิทย์ (แชมป์กีต้าร์แห่งประเทศไทยเมื่อปีสองปีก่อน)

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน - [ วันสิ้นปี 02:21:15 ]