หนังสือเกี่ยวกับ เพลงคลาสสิค ที่น่าสนใจ

มีหนังสืออยู่หลายเล่ม ที่น่าเอามาศึกษา และทราบกันดีนะครับว่าหนังสือเกี่ยวกับเพลงคลาสสิคนั้น หายากหาเย็นแค่ไหน ผมเลยเอามานำเสนอเผื่อท่านที่สนใจจะตามหามาอ่านกัน เริ่มที่เล่มนี้ครับ ที่ผมเองเคยอ่านเล่มหนึ่งมาสิบกว่าปีก่อนตั้งแต่ยังไม่คิดจะฟังเพลงคลาสสิคแต่มาวันนี้ก็ทำหายไปซะแล้วหาซื้อใหม่ก็หาได้แต่เล่ม2กับ3เท่านั้น

จากคุณ : หมูอ่อนนุช - [ 2 ม.ค. 47 13:37:10 ]