ใครเคยอ่าน แม็กกาซีน Symphony แล้วบ้างครับ?

ผมซื้ออ่านได้ 3ฉบับแล้ว ดีใจมากครับตอนเห็นวางอยู่บนแผง ตอนเห็นครั้งแรก น่าจะเป็นฉบับที่3 ที่ทำออกมา
    เนื้อหาดีมากครับ แม้จะรู้สึกว่ายังไม่ค่อยจุใจ เพราะเล่มบางไปหน่อย และทำ2ภาษา บางคอลัมน์ก็ทำให้คนที่ภาษา ปะกิตอ่อนแออย่างผม แปลยากอยู่เหมือนกัน การจัดรูปเล่มข้างใน สวยงามมากครับ และมีคอลัมน์ประจำดีๆอยู่พอสมควร เช่นตารางแสดงคอนเสิร์ท ที่ไทยและฮ่องกง หรือบทความรีวิวส์แผ่นคลาสสิคที่น่าสนใจ
    บทความเหล่านี้หาอ่านไม่ค่อยได้หรอกครับในบ้านเรา ใครอ่านแล้วคิดยังไงบ้างครับ

จากคุณ : หมูอ่อนนุช - [ 10 ม.ค. 47 18:11:23 ]