***บอกตรง ๆ เมื่อก่อนไม่ชอบและไม่คิดจะฟัง แจ๊สเลย แต่พอฟัง Norah Jones แล้ว อืม........

เปลี่ยนใจ อย่างง่ายดาย อาจจะเพราะผมเบื่อ ป็อบ และเลี่ยนกับพวก ฮิบฮอบ อาร์แอนด์บี ด้วยมั้ง
    ตอนนี้ก็เลยฟังแต่โนร่า โจนส์ ผมว่าเสียงเธอแจ๋วดี
    บวกกับซาวด์ดนตรีเยี่ยม งานก็เลยออกมาสุดยอด
    ยิ่งช่วงนี้หน้าหนาว คิดถึงบ้าน ฟังคนเดียว ทำมิวสิค
    เคลิ้มดีครับ ใครเข้ามากรุณาแปะรูป เธอได้ไหม ครับ Thanks

จากคุณ : Cru_SO - [ 14 ม.ค. 47 18:04:01 ]