*****ภาพเก็บตกหลังงาน Madonna Thaifans Awards*****

ต่อจากนี้จะเป็นภาพหลังงาน Madonna Thaifans Awards 2003 ซึ่งช่างภาพฝีมือดีของเรา ได้จัดการแอบถ่ายดารา นักโพสที่มาในงานไว้ได้เกือบทุกคน แม้แต่ Britney Spears ที่หลายคนบอกว่าไม่เห็นหล่อนในงาน ปรากฏว่าหล่อนมาค่ะ!!!!!

เริ่มจากรูปหลังงานของคุณและคุณนาย Beckham นะคะ
    หลังงานหนูทะเลาะกะสามีค่ะ โทษฐานที่บังอาจไปเล่นหูเล่นตากะ Lil Kim หนอย กะEแค่ ลิงคิม ส่งจูบให้ทำเขินๆ
    ิเดี๊ยะๆ มีต-บ เถียงเหรอๆ
    สามีหนูก็ทำหน้าใบ้รับประทานอย่างที่เห็นนั่นแหละ

จากคุณ : Vicky_b - [ 21 ม.ค. 47 07:59:49 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ