+++ ถามคนฟังเพลง Jazz หน่อยค่ะ +++

เมื่อวานฟังอัลบั้ม Jazzy ที่มีนักร้อง 6 คนเสียงดีๆของแกรมมี่อ่ะค่ะ แล้วทีนี้เพื่อนที่ฟังบอกว่า "เพลงJazzที่ไหนมีกลองเล่นในเพลงด้วยแล้วเขาก็ด่าProducerอัลบั้มนี้ใหญ่เลยว่าไม่รู้จักเพลง Jazz แล้วยังออกอับั้ม Jazz อีก ตกลงเพลงJazzนี่เขาใช้กลองด้วยป่ะค่ะ เพราะเพลงJazzที่เคยได้ยินเหมือนมีกลองด้วย ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Jazzy V2 - [ 26 ม.ค. 47 11:34:17 A:203.154.208.2 X: ]