ประกาศครั้งที่....2.... เรื่องงาน Meeting เจ้าค่า

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก A2639331

flower    หลังจากท่านสมาชิกได้ลงชื่อไว้ในกระทู้ข้างล่าง  ขอรายงานและ Update  รายชื่อดังต่อไปนี้ ค่ะ    flower

1.  ท่านโก๋หลังวัง  พี่ tnu
    2.  ท่านพี่ซาติ๊ด
    3.  ท่านนายกรัฐมนโท  447
    4.  ท่านหัวหน้าห้อง 45 rpm
    5.  กิ๊กท่านสี่  คุณ blueballoon
    6.   ป้ามด
    7.   ย่าดา
    8.   ยายมา
    9.   ป้าต้อย  -  ( Stand By )
    10.  สาขาป้าต้อย   -  ( Stand By )
    11.  น้องแวนด้า ( จากห้อง The Beatles ) มาเพราะเมายาดองของป้าแก่    ฮ่าฮ่าฮ่า
    12.  น้องคา (รู) ปู     -  นักร้อง นักดนตรี   ( ขวัญใจพวกเรา )  wink  
    13.  คุณอามิ            -  นักร้อง นักดนตรี    ( ขวัญใจพวกเรา )  wink
    14.  คุณกรรมกร   (จากห้อง 35 up แต่อายุจริง ๆ ทราบว่า 80 up แล้ว)  ฮ่าฮ่าฮ่า
    15.  ยายเมี้ยน   (จากห้อง 35 up -  อายุรู้สึกจะ 95 up ค่ะ)  ฮ่าฮ่าฮ่า
    16.  คุณ Jookjik  (จากห้อง 35 up  เช่นกัน แต่ตัวเล็กติ๊ดเดียวอ่ะ)  กระพริบตา
    17.  ป้า (แก้)  555    อ๊ะ ๆ ๆ ป้าแก่คนจ๋วย จ้า   โชว์ก้น
    18.  คุณ tateh
    19.  พี่ดาวพระเสาร์  น้องสาวคุณดาวพระศุกร์  อิ อิ

flower   เย้ ๆ ๆ ๆ   17 คนแล้ว  แต่สถานที่จะรับได้ประมาณ 30 ท่านนะคะ   flower   ถ้ามีท่านที่ 31  ต้องพายเรือมาเองจ้า   mad

*** และวันนี้ได้คุยกับท่าน 447   blue   ท่านฝากบอกมาว่า  " งานนี้ท่านจะแจกของที่ระลึก  เป็นบัตรถอนฟันหมดปาก  "ฟรี"  exclaim   ค่ะ  555 ***  และท่านจะขอให้   "กิ๊ก กรรมกร ของท่าน "   เล่นกีต้าร์ ให้พวกเราฟังด้วย  ว๊าวววว.....  happy
    ฉะนั้นท่านใดจะขอเพลงเพิ่ม  ช่วยขอในกระทู้ข้างล่างโน่นนะ    น้องคาปู กะ คุณอามิ  รวมถึงคุณกรรมกร  จะได้ทำการบ้านก่อนไงคะ   อิ อิ    รักคุณ

idea   ส่วนรายชื่อท่านต่อไปนี้กำลัง  Clear  เวลาอยู่ ยังไงถ้าไม่เกินวันที่ 15 ก.พ. นี้ ช่วย Reconfirm ด้วยนะคะ  รายชื่อดังต่อไปนี้ค่ะ   haha

1.  เฮีย JK   e_dee  ( กำลังต่อ Visa อยู่  เฮียมี  Greeen Gard อยู่แล้ว ม๊ะต้องกลัวเป็น Robinhood หรอกน๊ะ )
    2.  ลุง juzforfun  ( กำลังย่างโต๊กโต๋ กับจักกิ้ม  กินแก้กุ้มจายยย...อยู่   yuck  กินหมด 10 ตัว ก็คงจะได้คำตอบ นะ )
    3.  ลุงเก่า  chuan  ( ท่านชายกบ โอ๊บบบบ... ส่งข่าวว่า อาจจะมีเสียงลุงอยู่ในเทป Meeting ครั้งนี้ รอคำตอบอยู่นะ )
    4.  ท่านชายกบ  man  จองตั๋ว 99 แล้วหรือยัง  ป้าต้อยจะจ่ายให้  จุ๊บๆ
    6.  น้องมะผีผ่วน  
    7.  น้องอร
    8.  พี่สมวง  อยู่หนายยยยย...คะ  ลงชื่อด้วยจ้าพี่ flower
    9.  ป้าใหม่
    10. พี่สาวคนสวย T&P กำลังเปื่อยอยู่  wink

*****  ส่วนท่านที่ไม่ได้เอ่ยตาม  ช่วยลงชื่อล่วยยยยย..... เรารอท่านอยู่นะ ******  smile

.........จบรายงานเพียงเท่านี้ก่อนค่ะ  ปรื๊ออออออออออออออออ  ไปดูทีวีแล้วดีก่า.......จุ๊บๆ

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 47 21:56:34

จากคุณ : ป้าแก่คนสวย - [ 29 ม.ค. 47 23:04:54 ]