CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เรื่องทรงผมสมัยนี้ เกี่ยวข้องกับการศึกษาขนาดไหนแล้วครับ

ประถม - มัธยมต้น
    มองดูจะไม่มีปัญหา (ทรงนักเรียน เกรียนหมด)

แต่ช่วง มัธยมปลาย / สายอาชีพ ปวช.
    รู้สึกจะมีที่ศึกษาหลายโรง ให้ไว้ รองทรง เลยมีปัญหามาก
    ช่วยอธิบายปัญหาเรื่อง " ผม " ที่เจอมาให้เห็นฟังสิ
    มัธยมปลาย / สายอาชีพ ปวช.
    รองทรง บางคนยาว บางคนสั้นเลยมีปัญหาเยอะ

มีโรงเรียนไหนให้ไว้ยาวเลยไหมครับ
    ประมาณว่าผมปิดหูมิด ปิดคอมิดไม่เห็นคอเลย

ปล.หมายถึงนักเรียนชายนะครับ

จากคุณ : Angelus - [ 14 พ.ค. 47 11:03:38 ]