CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้าคุณเจอเด็กอายุ 15-16 กอดรัดฟัดกันนัวเนียเลยเนี่ยคุณจะทำอะไรครับ

นั่งดูด้วยความสนใจ \"แหม....วันนี้โชคดี มีหนังสดให้ดู\" (50 คน)
      สายหน้าเดินหนี \"นี่เหรอเมืองพุทธ\" (38 คน)
      เดินเข้าไปตบกระโหลก \"พวกเอ็งไปล่อกันที่อื่นไป๊\" (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 108 คน

46.30%
     35.19%
     18.52%

วันนี้ผมไปร้องเกะแบบหยอเดเหรียญมาครับ ทีนี้มันมีตู้ข้างๆซึ่งดูแล้วก็อายุประมาณ 15-16 นั่นแหละ กะลังกอดรัดดูดปากกันอย่างเมามัน

เพื่อนผมก็ฮึดฮัดใหญ่แล้วก็บ่นออกมาประมาณว่าเดียวไปบอกยามให้มาลากคอไอ้คู่นี้ไปไกลๆ ผมก็ต้องห้ามไว้แล้วบอกว่าเรามาร้องเพลงกันอย่าไปหาเรื่องวุ่นวายเลยดีกว่า

เสร็จแล้วผมก็นั่งดูตู้ข้างๆต่อ ........

ถ้าเป็นคุณจะทำยังไงเหรอครับ

จากคุณ : I want to change the world - [ 21 พ.ค. 47 00:59:00 ]