CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอฟามเห็นเพื่อนๆพี่ๆห้องดนตรีนอกกระแสหน่อยนะค้า

เห็นกล่องดำๆประจำห้องย่อยข้างบนกันมั้ยคะ ... คือ...ไปแอบๆดูห้องอื่นมา เค้ากิ๊วก๊าวกิ๊บเก๋กันมากเลยค่ะ ใส่ร่งใส่รูป มี gift animation เปรี้ยวๆ กันเต็มเลย แต่ไหงห้องนี้มันมืดๆเงียบๆกันอย่างนี้ ...  

สอบถามพี่คนนึงมา ทางพันทิพให้สมาชิกแต่ละห้องดูแลกล่องดำนี่กันได้เองตามความเหมาะสมนะคะ ... ถ้าใครสนใจอยากดูแลเจ้ากล่องนี้ลองเสนอชื่อตัวเองเข้ามาแล้ว "ลงคะแนนกันในกะทู้นี้" เมลล์ไปหาคุณวรพจน์ เพื่อหาผู้เหมาะสมและสะดวก ซักสามคน (เค้าระบุมาเท่านี้ค่ะ)ดูแลกล่องดำประจำห้องดนตรีนอกกระแสค่ะ

คุณสมบัติ
    1. ว่าง ออนไลน์บ่อย แฮ่
    2. สนใจอยากทำ
    3. เขียน html code เป็น กล่องจะได้เดิ้นๆ มีรูป มีเพลง

**ผู้ดูแลเปลี่ยนได้ตามกาละค่ะ อาจจะกำหนดเป็นช่วงๆไป ดีมั้ย?
    หาตัวอย่างมาให้ดูด้วย จากในเฉลิมกรุงนี่แหละค่ะ
    อันนี้ห้อง Rock & Roll โดยคุณกึ่งยิงกึ่งผ่าน

จากคุณ : patsypacky - [ 11 มิ.ย. 47 13:29:36 ]