CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

There are places I’ll remember vol.1: Shea Stadium

สวัสดีครับ คอลัมม์ กระทู้ There are places I’ll remember
    จะเป็นกระทู้ แนะนำสถานที่ ต่างๆ ที่เกี่ยวกับ The Beatles นะครับ ใครมี สถานที่ อะไรที่เกี่ยวข้อง กับ The Beatles ไม่ว่าจะอิงแค่ บุคคลใดบุคคลหนึ่ง ก็สามารถ เจาะลึกสถานที่นั้นๆ ที่ค้นคว้ามา   กระทู้นี้ได้นะครับ ชื่อกระทู้นี้มาจาก ท่อน ร้อง verse แรก ของเพลง In my life ของ The Beatles นั้นแหละครับ

วันนี้ จะมาเริ่มด้วย Shea Stadium นะครับ สถานที่ ที่ The Beatles นะครับ

ไปดูกันเลย....

จากคุณ : Brad Pitt - [ 26 มิ.ย. 47 19:18:26 ]