CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รบกวนสาวก Glay และ L'Arc-en-ciel แนะนำอัลบั้มเยี่ยมๆของสองวงนี้ด้วยครับ

ผมเพิ่งจะเริ่มลองฟังเพลงของญี่ปุ่น และสนใจผลงานของสองวงนี้ ใครแนะนำได้บ้างครับ ว่าควรเริ่มฟังอัลบั้มไหนก่อน มีรวมฮิตหรือไม่ และหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

และ.. หากช่วยแนะนำเพลงช้าๆเศร้าๆของสองวงนี้ให้ได้ด้วย ผมก็จะขอบคุณมากเลยครับ

จากคุณ : zen - [ 14 ก.ค. 47 00:20:32 A:212.219.59.200 X: ]