CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทำไมเขาถึงเขียนว่า Death of a salesman are : จุตรวิธ ฉัตตะละดา ... ล่ะครับ

ในปก small room 004 บอกไว้ว่า

Death of a salesman are : จุตรวิธ ฉัตตะละดา
    : ปริญญ์ อมรศุภศิริ

จริง ๆ คือ กระชาย ฉัตตะละดา กับ ปริญญ์ อมรศุภศิริ ไม่ใช่เหรอครับ

อยากทราบอีกอย่าง wannarit pongprayoon ที่เป็นคน master เป็นใครเหรอครับ เพิ่งเคยได้ยินชื่อ

จากคุณ : ดีฉษันี - [ 16 ก.ค. 47 21:45:31 A:203.209.42.250 X: ]