CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แนะนำอัลบั้มพังก์ใหม่ๆกันบ้างสิครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ติดตามข่าวเลยน่ะครับ ตอนนี้ฟังกันอยู่บ้างช่วยบอกๆกันบ้างสิครับ ได้ทุกขแนงนะครับตั้งแต่ป็อบยันฮาร์ดคอร์,อีโม ว่ามาเลยครับ
    เพิ่งซื้อ Lines in my face ของ Chronic future ฟังใน warped นี่แจ๋ว ฟังเต็มๆแล้วไม่ค่อยโดนเลย แร็ปน้อยไปหน่อยรึเปล่า
    ตอนนี้ก็รออัลบั้มใหม่ของ Rise against อยู่ ออกเดือนหน้าแล้ว หวังว่าคงไม่ผิดหวังนา

จากคุณ : I Wanna Be Sedated - [ 20 ก.ค. 47 01:06:02 A:203.113.44.7 X: ]