CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทำไมแบล็กมอร์จึงต้องเขวี้ยงแก้วน้ำในคอนเสิร์ตด้วยครับ

พอดีผมได้ไปซื้อ VCD คอนเสิร์ต Come Hell or High Water (ถ้าเรียกชื่อผิดขออภัย) มาดู พอดูเพลงแรกซึ่งเป็นเพลงสุดฮิตอย่าง Highway Star ปรากฏว่าพอแบล็กมอร์ปรากฏโฉมพร้อมกีต้าร์คู่ใจ (กับหน้าบูดๆ) ขึ้นมาแค่แป๊บเดียว พี่แกก็เดินไปหลังกิลแลน พร้อมกับหยิบแก้วน้ำเขวี้ยงไปที่ข้างขวาของเวที ผมเห็นกิลแลนทำหน้าเหรอหราเลยพร้อมกับภาพที่ได้จากกล้องที่อยู่มุมขวาของเวทีซึ่งหน้าเลนส์เปียกน้ำ....

ใครเคยดูแล้วทราบว่าเฮียแบล็กมอร์แกเขวี้ยงแก้วไปทำไม หรือว่าโมโหตากล้องที่ไปแอบซุ่มอยู่ช่วยชี้แนะทีครับ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 47 15:24:33

จากคุณ : katana - [ 20 ก.ค. 47 15:21:34 ]