CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

velvet ออกอัลบั้มมา ใครได้ฟังแล้ว จะไม่คอมเม้นท์กันหน่อยหรือครับ :D

สำหรับผมแล้ว ชุดนี้ได้ฟังเพลงเดียวเองง่ะ -   -' คือเพลง slither (สะกดถูกป่าวเนี่ย) เพลงมันส์ดีครับ รูปแบบไปตามยุคสมัยดี ตอนนี้กะลังพยายามโหลดอัลบั้มเต็มอยู่ ใครคิดว่าเพลงไหนเจ๋งช่วยกันแนะนำหน่อยครับ

สำหรับผม Slither (เพราะได้ฟังแค่เพลงเดียว -  -')

จากคุณ : amigo - [ 22 ก.ค. 47 10:34:50 ]