CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณคาดหวังอะไรกับการฟังรายการเพลงลูกทุ่งทางวิทยุ

อยากทราบความคิดเห็นของนักฟังเพลงลูกทุ่ง หรือผู้ที่คลุกคลีอยู่ในวงการเพลงลูกทุ่ง
    ว่าคุณเคยคิดหรือคาดหวังกันบ้างไหมว่าหากคุณจะฟังรายการเพลงลูกทุ่งที่คุณรัก
    คุณต้องการอะไรจากเขา...หรือคุณคิดว่าเขาน่าจะจัดรายการอย่างไรคะ

ไม่ได้ตั้งใจจะตั้งกระทู้เพื่อชี้นำใครนะคะ...แต่อยากฟังความคิดเห็นค่ะ
    อยากรู้ว่าคนฟังเพลงลูกทุ่งรู้สึกอย่างไรกับรายการวิทยุบ้านเราบ้างจริงๆ ค่ะ

จากคุณ : กระแตไทย - [ 30 ก.ค. 47 01:12:55 ]