CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Heaven มันยอดมาก

เป็นไงกันบ้างครับคอนเสริตร์เมื่อคืน........แม้จะรอกันมาราธอนกันเกือบ 4 ชั่วโมงแต่ผมว่าคุ้มครับ..........กับการได้ดูวงดนตรีจากอังกฤษแท้ๆเพราะมาจากแมนเชสเตอร์........อิอิ
    ไม่รู้นะผมว่ามีวงแบบนี้มาเล่นทำเอาสดชื่นไปหลายวัน.......
    เพื่อนๆพี่ๆที่ไปกันเปงไงกันบ้างล่ะครับ

อืม..........ขอคุยอีกเรื่องนึงครับพอดีหลังจากดู heaven เสร็จก้พอมีเวลาเหลืออีกนิดหน่อยก่อนพับเค้าจะปิด.......ไอ้ความที่ไท่เคยไปครับไอ้รัชดา ซ.4 เนียะ ให้เค้าบอกว่าแจ่ม ไอ้เราก็ไม่รู้ครับว่าแจ่มอะไร เลยขอให้เพื่อนช่วยพาไปที มันพาไปร้านที่ชื่อ snop อะไรเนียะล่ะครับ.......พอเข้าไปได้เรื่องเลยครับ.......อกอีแป้นจะแตก !!!! สาวๆเพียบเลย แถมได้ฟังเพลงคลาสสิค Black or White ของ Michael Jackson กับ ใจนักเลง ของ พี่อ๊อฟ ซะงั้น........งงครับ ไม่รู้มันขุดมาจากไหน..........สรุปแล้วดูคนที่ไปในร้านก็โท่ทางสนุกกันดี............แต่ว่าอ่ะนะคงไม่ได้ไปอีก..........

ป.ล. อย่าแซวว่าเชยนะครับเพราะคนมันไม่เคยจริงๆ

จากคุณ : can_can - [ 3 ส.ค. 47 10:05:53 A:192.168.1.117 X:192.168.1.233, 203.155.204.20 ]