CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มาช้ายังดีกว่าไม่มา..รูปครับรูป...

ขออภัยทุกท่านครับเนื่องจากคืนวันที่7ต้องรีบนอน
    วันอาทิตย์ก็มีภารกิจทั้งวัน วันนี้กลับมาถึงบ้านตอนสามทุ่ม
    หลับไปหนึ่งงีบ ถึงค่อยตื่นมาโพส ต้องขออภัยที่ทำให้รอนะครับ

รูปที่ผมถ่าย ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ครับ เอาเป็นว่าดูคั่นเวลาไปก่อน
    แล้วรอรูปสวยๆจากพี่อารากึ่งฯ (กึ่งยิงกึ่งผ่าน) และท่านอื่นๆอีกทีแล้วกันครับ

จากคุณ : แมวดำข้ามโลง - [ 9 ส.ค. 47 00:51:33 ]