CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ชัคกี้..และ บลูแพลนเน็ต...

หลายคนคงเคยฟังนะครับอัลบั้มชุดนี้... อาจจะเป็นชุดแรกและชุดเดียว (รึปล่าวครับ) ที่ชัคกี้ได้ทำงานแบบมีตัวตนเต็มรูปแบบ ผมมีชุดนี้เป็นเทป...แต่ตอนนี้ใช้งานไม่ได้เสียแล้วครับ...เผอิญเมื่อวานหยิบม้วนเทปขึ้นมาดู (ได้แค่ดูอย่างเดียวจริง ๆ ) เลยคิดถึงครับ ไม่ทราบว่าใครพอจะมีชุดนี้ ถ่ายลงซีดีไว้บ้างเพราะคิดว่าตอนนั้นคงไม่มีทำเป็นซีดีวางขายนะครับ ขอความอนุเคราะห์เบอร์นให้หน่อยสิครับ...แล้วก็...แสดงความเห็นเกี่ยวกับอัลบั้มนี้กันหน่อยดีมั้ยครับ...

จากคุณ : noprock... - [ 18 ส.ค. 47 15:43:08 A:203.146.143.254 X: ]