CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รำลึก Old school Death

สมัยวัยรุ่นวง Death metal วงแรกที่ผมฟังและชอบมากๆคือ Morbid angel ครับอัลบัมนี้จัดเป็นงาน Classic ชุดหนึ่งของวง มีเพลงระดับสุดยอดที่วงรุ่นหลังเอามา Cover บ้าง
    เอามาตั้งเป็นชื่อวงบ้าง อย่าง Blasphemy,Maze of Torment,Chapel of ghouls
    พอโตเป็นผู้ใหญ่แนว death ก็ฟังน้อยลง พอดีวันนี้ไปหยิบมารำลึกความหลัง ครับ เลยมาโพสบอกเพื่อนๆครับ อัลบัมนี้ล็อตหลังๆจะมีโบนัสแถมด้วยคุ้มค่าครับ ลองหามาฟังกันดู

จากคุณ : melodic - [ 25 ส.ค. 47 21:07:21 ]