CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

lonely planet - Insoluble Life

คิดยังไงกันกับวงนี้ครับ สำหรับผมชอบครับ ทำเพลงดีครับ

นี้ว่าจะออกไปซื้อมาฟังอยู่ (เพราะที่ฟังอยู่มันเป็น mp3) เป็นวง pop rock ที่น่าสนใจมากครับ ผมว่านักร้องวงนี้น่าจะเป็นใครสักคน ที่คุ้นๆแน่ เพราะเสียงเขามันคล้าย วงเก่าๆสักวงแต่ผมก็ยังไม่รู้หรอก

แต่ถ้ายังไงขอแนะนำเพลง Lonely planet ครับโดน อินเตอร์มาก
    และเพลง สมดุล เป็นเพลงที่มีความหมายดีมากๆ

จากคุณ : off_na - [ 28 ส.ค. 47 10:04:44 ]