CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

HHH>>> ย้อนรอยเพลงใต้ดิน... 4 <<<<HHH

ห่างหายไปนาน
    ช่วงนี้เบื่อ ๆ ไงไม่รู้ครับ(ว่ะ)

เมื่อเช้าเหยียบขี้หมาขึ้นรถเมล์อีก(ปอ.).. ดีที่ไหวตัวทัน(ขึ้นรถเป็นคนแรก ต้นสายด้วย) รู้สึกกลิ่นทะแม่ ง ๆ ไม่ใกล้ไม่ไกลที่ไหนสักแห่ง กลั้นใจพลิกรองเท้าดู... เต็ม ๆ ตา  ...ไม่อยากทรมานเพื่อนร่วมทางให้มากกว่านี้ ตัดสินใจไปใช้บริการวินมอร์เตอร์ไซค์มาล้างตรีนที่ออฟฟิศดีกว่า นี่แหล่ะโทษฐานการป้อสาวทางสายระหว่างเดินออกจากซอย (กลิ่นยังติดจมูกอยู่เลยนะนี่..... อ้วกกกกก!!!)

ผมขอสานต่ออุดมการณ์ผมอีกตอนล่ะกัน....

.

จากคุณ : ผีพราย... ใต้แสงจันทร์ - [ 7 ก.ย. 47 17:07:49 ]