CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ก่อนถึงงาน fat ขอเช็คแฟน fantastic plastic machine หน่อยนะครับ

ตอนได้ข่าวว่า Fantastic Plastic Machine จะมา โคดดีใจเลยครับ อันตัวเราก็ฟังเพลงเค้าแทบทุกวัน แหกปาก... วัน...ทู...ทรี...โฟร์...ก็ออกบ่อย แต่พอรู้ข่าวว่าจะมา...

ขอโคดดีใจอีกรอบครับ...

อยากขอเช็คกับเพื่อน ๆ ที่นี่(เหมาเป็นเพื่อนเองเลย) ว่ามีใครชอบวงนี้กันมากน้อยอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

It's every body's happy... (เค้าพูดอย่างนี้ใช่มั้ย)

จากคุณ : นอนน้อย (ง่วงมาก) - [ 18 ก.ย. 47 21:02:47 A:202.176.184.246 X: TicketID:050734 ]